Tổng hợp các ID nhạc hot nhất, các bài hit trong Roblox

  • 7 Đánh giá

ID nhạc Roblox mang đến rất nhiều cảm hứng cho người chơi game. Với danh sách tổng hợp ID nhạc Roblox dưới đây bạn có thể nhanh chóng tìm được bài hát mình yêu thích. Cách tìm bài hát bằng ID nhạc trên Roblox khá đơn giản, bạn chỉ cần nhập mã - ID bài hát để tìm rất nhanh chóng.

Tổng hợp danh sách ID nhạc Roblox phổ biến nhất

Tên bài hátID
Alan W. Sabrina Carpenter On My Way SLOWED2985525819
Albert Screaming (ALBERT SAW THIS!)2562510225
All Star but KreekCraft Ls1594785010
Among Us Drip6486359635
An Annoying520168377
Anne Marie [Slushy Midi Cover]2603940955
Annoying Sound361987812
asimo3089 , badcc, KreekCraft You’re WeLcome2232185283
A Roblox Rap – Merry Christmas Roblox1259050178
Ariana grande – God is a woman2071829884
Amaarae – SAD GIRLZ LUV MONEY8026236684
Ashnikko – Daisy5321298199
Baby Shark614018503
Baby Shark Pink Fong614018503
Bach – Toccata & Fugue in D Minor564238335
Bad Boys132007810
Banana1772827136
Beep Beep Im a Sheep (FULL)722968918
Belly Dancer x Temperature8055519816
Beethoven – Fur Elise450051032
Beethoven – Moonlight Sonata445023353
Billie Eilish – My Future5622020090
Billie Eilish – NDA7079888477
Boney M – Rasputin5512350519
BTS BAEPSAE331083678
BTS – Butter6844912719
BTS Danger181478344
BTS Fake Love1894066752
BTS Save Me407947764
Cat? I’m a kitty cat.224845627
Ckay Love Nwantiti SLOWED7453158420
Clean Bandit ft. Demi Lovato Solo remix2106186490
Cyber/Steampunk Music146414661
Daniel Bautista Flight of the Bumblebee27697719
Daniel Bautista Intro27697707
DARUDE SANDSTORM166562385
dat boi [600+ SOLD!]410806544
Doja Cat Get Into it (slowed)7066609753
Doja Cat Need to Know6940413841
Doja Cat Say So521116871
Drake – God’s Plan1665926924
DROP IT145934228
Dua Lipa Levitating6606223785
Dubstep138279247
EAR EXPLODER 9001180736564
Epic Sax Guy130775431
Everywhere I Go7156629013
Ed Sheeran – Bad Habits7202579511
FBI Open Up2276169441
Fetty Wap Trap Queen210783060
Fishy On Me4908301571
Five Nights At Freddys 2 Song Survive The Night189825748
Flo Rida You Spin Me Right Round145799973
Fried Chicken Song [5000+!!!! takes!!]212718942
Frozen Let It Go189105508
Gangnam Style130844430
Glass Animals – Heat Waves6432181830
Gucci Mane Guwop Home feat. Young Thug486322590
Hallelujah1846627271
HAS MLG GONE TOO FAR?185492305
Havana1358148888
HOW YALL LOOK PLAYING MINECRAFT4630548778
I Love Potatoes (Potato Song)158764033
I play Pokemon GO Everyday!482886779
I´m An Albatraoz (Niklas Edit)470274484
I’M BEAN, MR. BEAN SONG947518032
I’m the Map Dora the explorer REMIX!228617206
Initial D Deja Vu414454387
Its everyday bro!!!????1033033034
It’s Raining Tix [Remix]398475084
Joyner Lucas – ADHD2725621620
Jailbreak Jewelry Store1735250738
Jingle Oof (Jingle Bells but Oof)1243143051
JoeyDaPlayer YOU HAVE NO LIFE1282209285
Juice WRLD – Lucid Dreams8036100972
Juice Wrld Armed & Dangerous2498066534
juice wrld moonlight1494152209
Justin Bieber One Dance (Remix)427404831
Justin Bieber Yummy4591688095
Kali Uchis Telepatia (slowed and reverb)6403599974
Kiki Do You Lve Me2172506821
Lady Gaga Applause130964099
Lalisa Drop Some Money7551431783
Let it go189105508
Lil Haiti Good Vibe463843723
Lil Nas X Industry Baby7081437616
Lil Peep Cry Alone (Rap)2506954333
Lil Pump OOFer Gang1325149363
Lizz Hide & Seek [English] hide and seek255355232
LOGAN PAUL THE FALL OF JAKE PAUL910393532
Louis Vuitton Original4935996782
Luis Fonsi – Despacito673605737
Maroon 5 Girls Like You ft. Cardi B2211976041
Maroon 5 Payphone131396974
Marshmello Alone413514503
Marshmello Alone [JOIN NIEVE]413625451
Mii Channel Music143666548
Minions – Bee Doo Bee Doo Bee Doo130844390
mlg can can177080835
MOMOLAND (모모랜드) BBoom BBoom (뿜뿜)1298417503
Monster by Meg & Dia (Remix)148492408
Nasty Freestyle~T Wayne????245138881
Natural Imagine Dragons2173344520
Nightmare Music6991661856
never gonna oof you up2300687273
New Drop it130783015
Nightcore Pretty Little Psycho278497467
NIVIRO Memes TMM2 Intro Song2110490513
Not Online1609008983
Nya! Arigato (TikTok Song)6441347468
Ohio Fried Chicken feat. Team 10879800012
Old Town Road2862170886
Olivia Rodrigo Brutal6937354391
Peppa pig diss track2744364567
Pew2578125671
Pokemon Sword and Shield Gym theme3400778682
Post Swae Lee Sunflower Crado2698664996
PPAP Pen Pineapple Apple Pen (Trap Remix)512982331
Pretty Girl Maggie Lindemann657284150
Roblox 2018 Music Rap1357288961
Roomie It’s Muffin Time [9,000+ Takes!]190475759
SHOOT IT!!142768285
Shutup Swedish2178847120
Smosh Milky Milkshake 3333+ takes142422036
Soviet Anthem, English1195628611
Super Mario Scream (LOUD)442897621
Spooky Scary Skeletons515669032
Soft Jazz926493242
Tesher Jalebi Baby6463211475
This is Sparta130781067
The Anxiety – Meet Me At Our Spot7308941449
The Kitty Cat Dance224845627
The Slender Man Song142776228
This is Halloween REMIX517273860
THOMAS THE TANK ENGINE ft. DONALD TRUMP (remix)488472970
Toad Milk and Cookies (Full Song)587971443
Tsunami Hardstyle [Remix Hard]142720946
Twaimz~; Llama song!239734705
twenty-one pilots Chlorine2675904848
Waluigi hallelujah2052326384
We got to have… money..130763583
what does the fox say?130797915
What’s 9+10 (Remix)183314842
Whats Up Danger Movie Version Spider Verse3106151105
Wiggle Wiggle170184872
Windows XP Theme1626996526
XXXTENTACION I don’t wanna do this anymor740491111
XXXTENTACION Moonlight (65,000+ SALES) READ DESC1346523498
XXXTENTACION RIOT513080504
yes5047832992
yo tengo1236609502
you gonna be sorry2733053836
You’ve Been Trolled154664102
Young M.A. OOOUUU468776322
랩몬스터(Jungkook) & 정국(RM) of BTS Fools (Cover)341411977

Cách dùng ID nhạc trong Roblox

Nếu muốn sử dụng các ID âm nhạc được liệt kê ở trên trong Roblox, người chơi phải nhập chúng vào Boombox. Đây là những vật phẩm có thể mua từ cửa hàng Roblox và sử dụng trong một số trải nghiệm. Việc mua Boombox nào không quan trọng vì Roblox có cơ sở dữ liệu âm nhạc trung tâm. Mặc dù vậy, người chơi chỉ nên mua Boombox tương thích với trải nghiệm Roblox mà mình chơi.

Trong cửa hàng có một số tùy chọn, rẻ nhất là Beat Up Super Jank Boombox với giá R$250. Nếu đang tìm kiếm một tùy chọn sang trọng hơn, hãy xem Boombox Dual Golden Duper Fly với giá R$1000. Khi đã mua boombox, hãy làm theo hướng dẫn bên dưới để sử dụng ID nhạc Roblox của bài hát yêu thích.

Bước 1: Đầu tiên, khởi chạy Roblox trên thiết bị. Sau đó tìm kiếm và tham gia vào Catalog Heaven bằng cách nhấn vào nút Play. Hãy nhớ rằng trang khởi chạy của trải nghiệm này có thể trông khác trên các thiết bị khác nhau.

Bước 2: Đợi trò chơi tải và nhấp vào nút Catalog hiện ở phần giữa trên cùng của màn hình.

Bước 3: Sau đó, tìm Boombox trong danh mục bằng thanh tìm kiếm của nó (hướng dẫn này sử dụng Golden Super Fly Boombox. Game thủ có thể chọn bất kỳ Boombox nào bằng cách nhấp vào nó. Sau khi chọn Boombox, nhấp vào nút Close Catalog ở trên cùng.

Lưu ý: Đảm bảo chọn thiết bị Boombox thay vì vật phẩm Boombox có thể đeo được vì chỉ các thiết bị Boombox mới có thể phát ID bài hát/nhạc Roblox. Các thiết bị thường xuất hiện ở cuối kết quả tìm kiếm.

Bước 4: Tiếp theo, nếu đang chơi trên PC, hãy nhấn phím 1 để trang bị Boombox. Đối với các nền tảng khác, game thủ có thể trang bị thủ công.

Bước 5: Cuối cùng, chạm vào Boombox được trang bị mà nhân vật đang cầm. Trò chơi sẽ hiển thị một cửa sổ bật lên, nơi người chơi có thể nhập ID nhạc Roblox. Khi làm điều đó, hãy nhấn nút Play.

Cập nhật: 05/10/2023
  • 35.718 lượt xem
Xem thêm: Roblox